Easy Media Gallery - en to fil_PH translation catalogue (92 entries)

en: Settings
fil_PH: Mga Setting

en: Donate
fil_PH: Donasyon

en: Tutorials
fil_PH: mag-abuloy

en: Rate Us
fil_PH: Rate Atin

en: Add New Media
fil_PH: Magdagdag ng Bagong Media

en: Edit Media
fil_PH: Iedit ang Media

en: New Media
fil_PH: Bagong media

en: View Media
fil_PH: Tingnan ang Media

en: No Media Found
fil_PH: Walang Natagpuang Media

en: No Media Found In Trash
fil_PH: Walang Natagpuang Mga In Trash Media

[ctx: column name]
en: Title
fil_PH: Pamagat

en: Thumbnails
fil_PH: Thumbnail

en: Categories
fil_PH: Kategorya

en: ID
fil_PH: ID:

en: None
fil_PH: magpalago

en: Use this widget to display your media as a widget.
fil_PH: Gamitin ang widget upang maipakita ang iyong mga media bilang isang widget.

en: Simply drag the Media up or down and they will be saved in that order. Media at the top will appear first.
fil_PH: I-drag lamang ang Media pataas o pababa at ang mga ito ay nai-save na sa order. Media sa tuktok ang unang lilitaw.

en: We recommend you to enable plugin Auto Update so you will get the latest features and other important updates of Easy Media Gallery.<br />Click <a href="#"><strong><span id="doautoupdate">here</span></strong></a> to enable Auto Update.
fil_PH: Inirerekumenda namin sa iyo upang paganahin ang plugin Auto Update kaya makakakuha ka ng mga pinakabagong mga tampok at iba pang mga mahalagang mga update ng Easy Media Gallery. <br /> Mag-click <a href="#"><strong><span id="doautoupdate">dito</span></strong></a> upang paganahin ang Auto Update.

en: Free Install Plugins
fil_PH: Libreng I-install Plugin

en: UPGRADE PRO VERSION
fil_PH: I-upgrade ang PRO VERSION

en: There was an error retrieving the list from the server. Please try again later.
fil_PH: Nagkaroon ng error sa pagkuha ng mga listahan mula sa server. Mangyaring subukan muli sa ibang pagkakataon.

en: Fill your Affiliate Account Email or Payment Email and press Connect button to start earn extra Money with us!
fil_PH: Punan ang iyong Email o Payment Email at pindutin ang Connect button Affiliate Account upang simulan kumita ng dagdag na pera sa amin!

en: Account Email or Payment Email
fil_PH: Account Email o Payment Email

en: How does it work?
fil_PH: Paano ito gumagana?

en: After successfully registered with our Affiliate program what you have to do just :
fil_PH: Pagkatapos ng matagumpay na nakarehistro sa aming Affiliate program kung ano ang iyong gawin lamang:

en: Fill your Affiliate Account Email or Payment Email in field above and Hit Connect button
fil_PH: Punan ang iyong Affiliate Account Email o Payment Email sa larangan na itaas at Hit button Connect

en: After connected you will see green connected status
fil_PH: Pagkatapos kay makikita mo ang green kay status

en: Check your gallery and you will find your affiliate link in the bottom of your gallery like in the right side screenshot
fil_PH: Suriin ang iyong mga gallery at makikita mo ang iyong affiliate link sa ibaba ng iyong gallery tulad ng sa kanang bahagi screenshot

en: Now when individuals follow that link and subsequently make a purchase, you will be credited for the transaction and you will receive a payout
fil_PH: Ngayon kapag ang mga indibidwal sundin na link at magkakasunod na gumawa ng isang pagbili, ikaw ay kredito para sa transaksyon at makakatanggap ka ng isang payout

en: Congratulations! You are ready to start to earn extra money with us :)
fil_PH: Congratulations! Ikaw ay handa na upang simulan upang kumita ng dagdag na pera sa amin :)

en: AMAZING Pro Version DEMO
fil_PH: Kahanga-hangang Pro Bersyon demo

en: Upgrade to Pro Version
fil_PH: Mag-upgrade sa Pro Bersyon

en: Media Options
fil_PH: Opsyon Media

en: Media Type
fil_PH: Uri ng Media

en: Choose the item type.
fil_PH: Piliin ang uri ng item.

en: Video Options
fil_PH: Mga Opsyon ng Video

en: Paste video URL to field below.
fil_PH: I-paste ang URL ng video papunta sa patlang sa ibaba.

en: Video URL
fil_PH: URL ng Video

en: Video Size
fil_PH: Sukat ng Video

en: If ON, video size will use the default settings on the control panel.
fil_PH: Kung sa, laki ng video ay gamitin ang mga default na setting sa control panel.

en: Select Multiple Images
fil_PH: Pumili ng Maramihang Mga imahe

en: Click Add Images button to select image from your Wordpress Media Library.
fil_PH: I-click ang imahe button Idagdag upang pumili ng larawan mula sa iyong Wordpress Media Library.

en: If ON, image which exceeds the specified size limit will be automatically resized. You can change image size limit through plugin control panel.
fil_PH: Kung ANG, imahe na lumampas sa tinukoy na limitasyon ng laki ay awtomatikong sukat. Maaari mong baguhin ang limitasyon ng laki ng imahe sa pamamagitan ng control plugin panel.

en: Use information of each image
fil_PH: Gamitin ang impormasyon ng bawat imahe

en: If ON, each image will use individual title based on Wordpress Media informations. If OFF, this gallery will use title, sub title and description from Media Information below.
fil_PH: Kung ON, ang bawat larawan ay gumamit ng mga indibidwal na pamagat batay sa Wordpress Media impormasyong. Kung OFF, sa gallery na ito ay gamitin ang pamagat, sub pamagat at paglalarawan mula Information Media ibaba.

en: Audio Options
fil_PH: Opsyon Audio

en: Upload audio or paste audio URL on field below. Is it possible to use audio external source.
fil_PH: Mag-upload ng audio o i-paste ang URL ng audio sa patlang sa ibaba. Posible bang gamitin ang audio panlabas na pinagmulan.

en: Audio Path
fil_PH: Path Audio

en: Select Image
fil_PH: Piliin ang Imahe

en: You can upload image with supported file types: jpg, jpeg, gif, png.
fil_PH: Maaari mong i-upload ang mga imahe na may mga suportadong uri ng file: jpg, jpeg, gif, png.

en: Image URL
fil_PH: URL ng Imahe

en: Select or upload your image.
fil_PH: Piliin o i-upload ang iyong imahe.

en: Media Information
fil_PH: Impormasyon Media

en: Media Title
fil_PH: Title Media

en: You can use this field for (ex: author, title track, etc.)
fil_PH: Maaari mong gamitin ang field na ito para sa (ex: may-akda, pamagat ng track, atbp)

en: Check it Out!
fil_PH: Suriin ito Out!

en: Just Like, Share or Subscribe and Get Free Updates
fil_PH: Tulad lamang, Share o Mag-subscribe at Kumuha ng Libreng Update

en: Video Tutorials
fil_PH: Mga Tutorial sa Video

en: Share Easy Media Gallery
fil_PH: Ibahagi Easy Media Gallery

en: New Plugin, check it out!
fil_PH: Bagong Plugin, suriin ito!

en: By %s
fil_PH: Sa pamamagitan ng%s

en: Install %s now
fil_PH: I-install ang%s ngayon

en: Install Now
fil_PH: Install

en: Update %s now
fil_PH: Update%s ngayon

en: Update Now
fil_PH: I-update Ngayon

en: This plugin is already installed and is up to date
fil_PH: Plugin na ito ay naka-install at ito ay hanggang sa petsa

[ctx: plugin]
en: Installed
fil_PH: Naka-install

en: More information about %s
fil_PH: Higit pang impormasyon tungkol %s

en: More Details
fil_PH: Higit pang mga detalye

en: Last Updated:
fil_PH: Huling Nai-update:

en: Untested with your version of WordPress
fil_PH: Untested sa iyong bersyon ng WordPress

en: <strong>Incompatible</strong> with your version of WordPress
fil_PH: <strong>Hindi nababagay</strong> sa iyong mga bersyon ng WordPress

en: <strong>Compatible</strong> with your version of WordPress
fil_PH: <strong>Tugma sa</strong> iyong bersyon ng WordPress

en: UPGRADE to PRO
fil_PH: Mag-upgrade sa PRO

en: Comparison
fil_PH: Paghahambing

en: What's New
fil_PH: Anong bago

en: Getting Started
fil_PH: Nagsisimula

en: Disable Notifications
fil_PH: Huwag paganahin Abiso

en: There are no complicated instructions for using Easy Media Gallery because this plugin designed to make all easy. Please watch the following video and we believe that you will easily to understand it just in minutes :
fil_PH: Walang mga kumplikadong mga tagubilin para sa paggamit ng Easy Media Gallery dahil ito plugin dinisenyo upang gumawa ng lahat ng madali. Mangyaring panoorin ang sumusunod na video at naniniwala kami na ikaw ay madaling maunawaan ito lamang sa ilang minuto:

en: How to Create Simple Photo Albums
fil_PH: Paano Gumawa ng Simple Photo Albums

en: How to Create Simple Gallery
fil_PH: Paano Gumawa ng Simple Gallery

en: Need Help?
fil_PH: Kailangan ng tulong?

en: Get Notified of Addons Releases
fil_PH: Maabisuhan ng Addons Releases

en: DEMO ( Video )
fil_PH: Demo (Video)

en: This plugin comes with instructional training videos that walk you through every aspect of setting up your new media gallery. We recommend to following these videos to create new media. This user manual is only intended to be a reference guide.
fil_PH: Plugin na ito ay dumating na may pagtuturo sa mga video ng pagsasanay na dadalhin ka sa pamamagitan ng bawat aspeto ng pag-set up ang iyong bagong gallery media. Inirerekomenda namin na pagsunod sa mga video upang lumikha ng mga bagong media. Ang manwal na ito user ay inilaan lamang upang maging isang reference gabay.

[ctx: easy-media-gallery]
en: Add New Category
fil_PH: Magdagdag ng Bagong Kategorya

en: Add New Category
fil_PH: Magdagdag ng Bagong Kategorya

en: New Category
fil_PH: Bagong Kategorya

en: View Category
fil_PH: Tingnan Kategorya

en: Search Category
fil_PH: Kategorya ng Paghahanap

en: No Category found
fil_PH: Walang natagpuang mga Kategorya

en: No Category found in Trash
fil_PH: Walang natagpuan sa Trash Kategorya
